• Share Cách Tăng Like Page . Sub + Like Trên Facebook

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm khác' bắt đầu bởi thichlachoi, 26 - 4 - 2013.

1. thichlachoi

thichlachoi Đại Tá

Kiếm Tiền Online Và Kiếm Like Page Trên Facebook , Google ,Youtube , Twitter
      Chú Ý : Muabanlike.com là 1 trang web hoàn toàn giã mạo và nó đã ăn cắp tên Miền của Muabanlike.vn đễ được thanh toán tiền Bạn hãy vào Muabanlike.vn . Mọi hoạt động và Thanh Toán trên Muabanlike.com sẽ k được thanh toán với bất ký hình thức nào

Bạn Đang muốn tăng like Page , Like Ảnh Trên Page . tăng số Lượng Sub ( Người Đăng Ký theo Giỏi ) Hay kết Bạn Trên Facebook nhưng bạn lại Sợ Facebook Chống Spam . Hoạc là tăng +1 trên Google tăng lượt Người đăng ký Trên Youtube . tăng Số lượng người xem Video trên Youtube mà bạn Up lên và like Video đó . bạn muốn làm điếu đó nhưng lại không biết phải giới thiệu bạn bè thế nào hay là lượng bạn bè giúp bạn chia sẽ Video đó ít quá . giờ bạn bạn đang chưa biết phải làm thế nào . nhưng đưng lo lắng về điều đó vì đã Có trang Web Muabalike giúp bạn làm điều đó . Trang Muabanlike Được tạo ra nhằm giúp bạn giải Quyết Việc đó Giúp bạn .Củng như việc trao đổi like Sub và share Trên Facebook Google Youtube hay twitter . Việc này đăng ký và tham giai MuaBanlike Khá Đơn Giãn . nó Được gói gọn trong 3 Bước . chỉ 4 bước là bạn có thễ tạo 1 Tài khoãn Trên Muabanlike và tham Gia kiếm Coins Đổi Like và Đổi ra tiền mặt Mặt hay Là Thẽ Cào Điện Thoại

Bước 1 đăng ký thành viên
      1 anh em vào Đây Đăng ký 1 tài khoãn 2 Điền thông tin tài khoãn 3 nhập Mã bảo Vệ Và Chọn Gữi . Như vậy là bạn đã đăng ký xong tài khoãn của mua bán like rồi đấy giờ có thễ đẵng nhập vào Muabanlike . Lưu ý : nên Điền mail hợp lệ đễ sau này còn thuận tiện Cho Việc rút tiền Mặt vào bảo kim và củng là đễ lấy lại mật khẩu nếu như bạn quên
      Bước 2 sau khi đăng ký là add page bước này là thêm website , fanpage, của bạn để các bạn khác có thể thao tác được.
      [​IMG] Đầu tiên bạn Vào Phần Thêm Page
      nó sẽ hiện ra 1 cái như Hình ảnh Tiếp Đến bạn Chọn Thể Loại Ỡ đây sẽ Có 12 cái cho bạn chọn . bạn hãy chon Thể Loại Cho Phù Hợp Với Cái mà bạn Muốn mọi người Click vào nhé . VD : Bạn muốn tăng Like Page thì bạn chọn thể loại Facebook Likes rồi Copy Link Page Điền vào Mục 3 Xong thì Click vào Thêm Page . Lưu ý là Tiêu đề thì đễ trống nhé​
      Bước 3 Là kiếm coins như vậy là bạn đã Thêm Xong Page Và Giờ Tới Việc Kiếm Coins Đễ Trao Đổi Với Người khác Nhé
      Vâng đây là website trao đổi và khi bạn like hoặc thao tác cho người khác thì bạn sẽ kiếm được coins dùng để - dần khi người khác like cho bạn . hãy làm theo Cắc bươc trong hình nhé

Chú ý: với fb anh em phải đang ở trạng thái cá nhân chứ không phải trạng thái page nhé như vậy mới có điểm Với twitter và youtobe tài khoản dùng like phải là tài khoản đã đăng ký trong phần tài khoản mạng xã hôi nhé
      Bước 4 Giới thiệu thành viên tham Gia đễ kiếm Coins Và Đổi Coins Sang Tiền Mặt
      Ỡ Đây mọi Người Vào Phần Kiếm Tiền Và Copy Link Giới Thiệu Cho bạn bè Đăng ký 1 người Đăng ký thành công bạn có có hội kiếm Được 200coins . 8 người Đăng ký và tham giai Click kiếm coins thì bạn nhận được 1600coins . đủ 1500coins bạn có thễ Rút tiền ra tiền Bảo Kim Hay Thẽ Điện thoại cắc loại . Thật Đới giả đễ kiếm tiền Và tăng Like Cho Page Của bạn phải không . hay Đăng ký Muabanlike ngay bây giờ đễ có cớ hội Kiếm Cói Hăng Ngày Và mã Thưỡng mà Admin Đưa Ra
      Lưu Ý : Chỉ Đăng ký 1 Ních Đễ Có thễ Được thanh toán Tiền mặt Và Không Bị Ban nich Do spam . Muabanlike củng Chỉ Cho thêm Page chỉ một lần và k có Chức năng Xóa page .

2. Henikens

Henikens Trung Úy

Ngồi kích like kiếm tiền. Có vẻ nhàn :cuchuoi:
      (Nokia2700c-2/2.0)
    3. Daj gja ngheo

Daj gja ngheo Thiếu Tướng

bấm vào kia là thớt đc 200 coin à
      (Opera Mini)
      LolliTee and DuyIwin like this.
    4. thichlachoi

thichlachoi Đại Tá

bác cứ thữ đi rồi sẽ biết . em muốn tăng like chi page mà thôi . chứ k có í định kiếm tiền
      ;)
    5. thichlachoi

thichlachoi Đại Tá

bấm vào mà em được 200coi thi em củng click nhiệt tình rồi bác . bác phai dùng thì em mới có được chứ . cài này gọi là QC cho người chưa biết và có lợi cho người QC mà bác . ỡ đời có ai cho không cái gì đâu
    6. thichlachoi

thichlachoi Đại Tá

up. chọn sai giờ kiếm an rồi . up mai up tiếp vậy . đằng nào GMB này củng toàn cái này thôi mà
    7. Daj gja ngheo

Daj gja ngheo Thiếu Tướng

trang này mình nghịch suốt, nhưng ko like ảnh của mình đc mà chỉ like fanpage
      (Opera Mini)
    8. sibeoma

sibeoma Đại Úy

chả hỉu .
    9. thichlachoi

thichlachoi Đại Tá

em củng like page thôi bác ạ . chứ kiếm tiền cái này thì được bao nhiêu ấy . Định k post vào GMB đâu nhưng nghĩ lại ae GMB này toàn chơi cái này chứ có ai thèm quan tấm tới Công nghệ nữa đâu
    10. [FA]Thao2k7hy

[FA]Thao2k7hy Trung Tướng

:wow:mua bán like
      (Nokia2700c-2/2.0)